வருத்தபடாத வலிபர் சங்கம் படத்தில் நடித்த நடிகையா இப்படி? ஆண் நண்பருடன் ஆபாச நடனம்..!! சர்ச்சையை கிளப்பும் வீடியோ…!!

சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் வெளியான வருத்தப்படாதா வாலிபர் சங்கம் திரைப்படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இந்த படத்தில் சூரி மற்றும் சிவகார்த்திகேயனின் காமெடி காட்சிகள் ரசிகர்களை குலுங்க குலுங்க சிரிக்க வைத்தது. அதே போல இந்த படத்தில் ஹீரோயினாக நடித்த ஸ்ரீதிவ்யாவிற்கு தோழியாக படம் முழுவதும் அவருடன் நடித்தவரின் பெயர் ஷாலு சம்மு. நல்ல தமிழ் நிற தோற்றத்தை உடைய இவர் நாகர்கோவிலில் பிறந்தவர். சென்னை எத்திராஜ் கல்லுரியில் படித்த இவர் வருத்தப்படாத வாலிபர் சங்கம் படத்தில் கருப்பழகியாக ஒரு கிராமத்து பெண் போல நடித்திருந்தார். அதே போல தமிழுக்கு எண் ஒன்றை அழுத்தவும் திரைப்படத்திலும் நடித்திருந்தார்.

இந்த நிலையில் இவர் தனது ஆண் நண்பர் ஒருவருடன் மிகவும் நெருக்கமாக நடனம் ஆடும் வீடியோ வெளியாகி பார்ப்போரையும் என்ன இப்படி இறங்கிட்டாங்க என்றளவிற்கு ஷாக்கை கொடுத்துள்ளது.  மேலும் அதனை பற்றி கீழே வரும் வீடியோ வில் விரிவாக பாக்கலாம்…. வீடியோ பார்த்துட்டு மறக்காம உங்க நண்பர்களுக்கு ஷேர் பண்ணுங்க…

வீடியோ பிடிச்சு இருந்தா மறக்காம லைக் பண்ணுங்க உங்க கருத்துக்களை கமெண்ட் பண்ணுங்க வீடியோ கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.  வீடியோ கீழே உள்ளது தவறாமல் தவிர்க்காமல் பாருங்கள் இந்த வீடியோ குறித்த உங்கள் மேலான கருத்துக்களை பதிவு செய்யுங்கள் நன்றி மேலும் இது போன்ற செய்திகளை பார்க்க தொடர்ந்து எங்களுடன் இணைந்திருங்கள் நன்றி…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *