எல்லை மீறும் காதல் ஜோடிகளின் காணொளி வெளியானது … ஆபாசத்தின் உச்சத்தில் செம்மொழி பூங்கா..! வீடியோ இதோ!

இன்றைய காலத்தில் காதல் என்ற பெயரில் பொது இடங்களில் பல அசிங்கங்கல் நிகழ்ந்து வருகின்றன.சமீபகாலமாக வடமாநிலங்களில் காதல் ஜோடிகள் பொது இடங்களில் ஆபசமான செயலை செய்வதாக பல வீடியோக்கள் சமூக வலைதளத்தில் வைரலாகின. அதுபோல, தற்போது சென்னையில் உள்ள முக்கிய பூங்காவான செம்மொழி பூங்காவில் காதல் ஜோடிகள் பொது இடம் என்று கூட பார்க்காமல் எல்லை மீறி நிகழ்த்தும் காம களியாட்டம் பார்ப்பவர்களை முகம் சுழிக்கும் விதமாக இருக்கிறது.

சிறியவர்கள் முதல் பெரியவர்கள் நடைபயிற்சி, யோகா என மன அழுத்ததை குறைப்பதற்காக அந்த பூங்காவில் நேரத்தை கழித்து வரும் வேளையில் இவ்வாறான அசிங்கங்கள் நிகழ்வது மிகவும் வருத்தமாக இருப்பதாக அங்கு பணிபுரியும் ஊழியர்கள் வீடியோவில் தெரிவித்துள்ளனர். மேலும் அதனை பற்றி கீழே வரும் வீடியோ வில் விரிவாக பாக்கலாம்…. வீடியோ பார்த்துட்டு மறக்காம உங்க நண்பர்களுக்கு ஷேர் பண்ணுங்க…

வீடியோ பிடிச்சு இருந்தா மறக்காம லைக் பண்ணுங்க உங்க கருத்துக்களை கமெண்ட் பண்ணுங்க வீடியோ கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.  வீடியோ கீழே உள்ளது தவறாமல் தவிர்க்காமல் பாருங்கள் இந்த வீடியோ குறித்த உங்கள் மேலான கருத்துக்களை பதிவு செய்யுங்கள் நன்றி மேலும் இது போன்ற செய்திகளை பார்க்க தொடர்ந்து எங்களுடன் இணைந்திருங்கள் நன்றி…

சென்னை செம்மொழி பூங்காவில் நிகழும் அசிங்கங்கள்..!

சென்னை செம்மொழி பூங்காவில் நிகழும் அசிங்கங்கள்..!

Publiée par தமிழா sur Mercredi 21 novembre 2018

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *